VUVG-L14-M52-AT-G18-1R8L | Van điện từ Festo | thiết bị nhập
Số lượt xem: 79
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Mã hàng: VUVG-L14-M52-AT-G18-1R8L
Hãng Festo
Chức năng van 5/2 đơn ổn định
Kiểu vận hành điện
Kích thước van 14 mm
Cổng nối làm việc bằng khí nén G1/8
Điện áp vận hành 24V DC
Áp suất vận hành 0.25 MPA ... 0.8 MPA
Áp suất vận hành 2.5 bar ... 8 bar